shafi_banner

Bambanci tsakanin bawul ɗin ƙwallon filastik da bawul ɗin malam buɗe ido na injiniyan otal

Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa na pneumatic ya ƙunshi manyan masu kunna piston piston mai ƙarfi da bawul ɗin ƙwallon ƙwallon filastik na UPVC.Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa na pneumatic da UPVC pneumatic ball bawul sun dace da tsangwama na tsarin isarwa tare da kafofin watsa labarai masu lalata.Hasken nauyi da ƙarfin juriya mai ƙarfi.Ana amfani da bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa na pneumatic da UPVC pneumatic ball bawul zuwa filayen da yawa, kamar tsarin bututun ruwa na ruwa mai tsafta da ruwan sha mai ɗanɗano, magudanar ruwa da tsarin bututun najasa, tsarin bututun ruwa na ruwa da ruwa, pH, da tsarin maganin sinadarai. Mafi yawan masu amfani sun gane ingancin.

(1) Siffar da tsarin su ne m da kyau.
(2) Nauyin jiki yana da sauƙin shigarwa.
(3) Tsaftar kayan abu da mara guba.
(4) Ƙarfin lalata juriya da aikace-aikace mai yawa.
(5) Rashin juriya, sauƙin tarwatsawa, da sauƙin kulawa.

Aerodynamic UPVC filastik malam buɗe ido yana da fa'idodin ƙarfin juriya na lalata, juriya, da nauyi mai nauyi na jikin bawul, kuma kewayon aikace-aikacen yana da faɗi.Tsarin jikin bawul yana ɗaukar nau'in tsaka-tsakin layi, mai sauƙin rarrabawa, kulawa mai sauƙi, dacewa da ruwa, iska, mai, lalata Chemical ruwa.Bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic na iya daidaita ƙarar sauyawa kai tsaye ta matsawa iska.An sanye shi da maɓallin bawul ɗin shigar da siginar 4-20mA, wanda za'a iya daidaita shi zuwa matsakaicin matsakaici, matsa lamba, zazzabi da sauran sigogi.Tsarin tsarin, magudanar ruwa da najasa tsarin bututun ruwa, saline da tsarin hanyoyin ruwa na ruwa, tsarin acid-base da tsarin maganin sinadarai, da sauran masana'antu, yawancin masu amfani sun gane ingancin.

ba mai sauki ba

Fasalolin bawul ɗin filastik na pneumatic:
1. Tsaftar kayan aiki da rashin guba, tsari mai sauƙi, ƙananan ƙararrawa, nauyin haske, lardin amfani da kayan aiki, ƙananan girman shigarwa;
2. An haɗa haɗin haɗin kai daga flanges a ƙarshen duka biyu, wanda ya dace da ƙaddamarwa da kiyayewa, juriya mai juriya, sauƙi mai sauƙi, da kulawa mai sauƙi;
3. Canjin bawul ɗin UPVC na malam buɗe ido yana da sauri, digiri 90 don sake juyawa, kuma lokacin tuƙi kaɗan ne.
4. Bawul ɗin filastik na pneumatic yana da nau'ikan kayan aiki bisa ga kafofin watsa labarai daban-daban.Yana da ƙarfin juriya na lalata da ƙaramin ƙara.Ya dace da nau'ikan bututu da aikace-aikace masu faɗi.


Lokacin aikawa: Afrilu-14-2023