shafi_banner

FAQs

1. Shin kai kamfani ne ko masana'anta?

Mu ne sanannun masana'anta don tsarin ban ruwa tare da ƙwarewar masana'antu fiye da shekaru 15.

2. Kuna bayar da sabis na OEM?

Ee.Muna ba da sabis na OEM, tare da inganci iri ɗaya.Ƙungiyar R&D ɗinmu za ta tsara samfurin bisa ga buƙatun abokin ciniki.

3. Menene MOQ ɗin ku?

MOQ ɗinmu shine 5 Cartons don nau'in ɗaya.

4. Menene lokacin bayarwa?

Lokacin jagoran hannun jari yana kusa da kwanaki 15.

Lokacin jagoran sabis na OEM yana kusa da kwanaki 30.

5. Menene sharuɗɗan biyan ku?

30 T / T ajiya, 70% kafin bayarwa / kwafin B / L / Wasiƙar Credit.

6. Menene wurin kamfanin ku?

Ana zaune a Taizhou, ZHEJIANG, CHINA.

7. Yadda za a samu samfurin?

Za mu aiko muku da samfurin kyauta kuma an tattara kayan aiki.